วันศุกร์ที่ ๒๔ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ หน่วยป้องกันและพัฒนาป่าไม้ท่าตะเกียบเข้าร่วมกิจกรรม “วันรณรงค์ให้ปลอดควันพิษจากไฟป่า” พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ ทสจ.ฉะเชิงเทรา,หน่วยป้องกัน และพัฒนาป่าไม้สนามชัยเขต,สถานีควบคุมไฟป่าเขาอ่างฤาไน,เจ้าหน้าที่เขตรักษาพันธ์สัตว์ป่าเขาอ่างฤาไน,ทหารพรานกองร้อยที่ ๑๓๐๖,เจ้าหน้าที่ตำรวจ สภ.ท่าตะเกียบ,เจ้าหน้าที่สาธารณสุข,ครูและนักเรียนโรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี ๓ ฉะเชิงเทรา,หัวหน้าส่วนราชการ ผู้นำชุมชน ราษฎร์ในพื้นที่ โดยมีนายก้องเกียรติ เต็มตำนาน ผู้อำนวยการสำนักบริหารพื้นที่อนุรักษ์ที่ ๒ (ศรีราชา)ซึ่งเป็นประธานในพิธี มีมวลชนเข้าร่วมกิจกรรมรณรงค์จำนวน ๓๐๐ คน
![](https://www.forest.go.th/prachinburi/wp-content/uploads/sites/54/2023/02/S__2506977-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/prachinburi/wp-content/uploads/sites/54/2023/02/S__2506978-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/prachinburi/wp-content/uploads/sites/54/2023/02/S__2506979-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/prachinburi/wp-content/uploads/sites/54/2023/02/S__2506980-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/prachinburi/wp-content/uploads/sites/54/2023/02/S__2506982-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/prachinburi/wp-content/uploads/sites/54/2023/02/S__2506983-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/prachinburi/wp-content/uploads/sites/54/2023/02/S__2506985-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/prachinburi/wp-content/uploads/sites/54/2023/02/S__2506987-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/prachinburi/wp-content/uploads/sites/54/2023/02/S__2506988-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/prachinburi/wp-content/uploads/sites/54/2023/02/S__2506990-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/prachinburi/wp-content/uploads/sites/54/2023/02/S__2506991-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/prachinburi/wp-content/uploads/sites/54/2023/02/S__2506997-1024x576.jpg)
![](https://www.forest.go.th/prachinburi/wp-content/uploads/sites/54/2023/02/S__2506998-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/prachinburi/wp-content/uploads/sites/54/2023/02/S__2506999-1024x768.jpg)