![](https://www.forest.go.th/orip/wp-content/uploads/sites/100/2023/06/S__8757337-1024x768.jpg)
วันที่ ๑ มิถุนายน ๒๕๖๖
นายพัฒน์พงษ์ สมิตติพัฒน์ ผู้ตรวจราชการกรม ทำหน้าที่ผู้อำนวยการสำนักโครงการพระราชดำริและกิจการพิเศษ พร้อมด้วยผู้บริหาร หัวหน้าศูนย์ส่งเสริมการใช้หญ้าแฝกอันเนื่องมาจากพระราชดำริ และหัวหน้าโครงการอันเนื่องมาจากพระราชดำริ กรมป่าไม้ เข้าร่วมการประชุมหญ้าแฝกนานาชาติ ครั้งที่ 7 ณ โรงแรมแชงกรี-ลา จังหวัดเชียงใหม่
ในส่วนของวันนี้ ศึกษาดูงาน ณ ศูนย์ส่งเสริมหญ้าแฝกอันเนื่องมาจากพระราชดำริ อำเภอแม่ริม จังหวัดเชียงใหม่
Post Views: 154