รายชื่อและประวัติการทำงานของกรรมการจริยธรรม ข้อ ๑๔ (๓)
ประวัติการทำงานและเกียรติประวัติของข้าราชการในบัญชีราายชื่อ เพื่อคัดเลือกกรรมการจริยธรรมข้อ ๑๔ (๓)
ชื่อ-สกุล | ตำแหน่ง | สังกัด |
๑. นางกฤษณา จตุรสุขสกุล | นักวิชาการป่าไม้ชำนาญการ | สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ ๗ (ขอนแก่น) |
๒. นายจรัส ช่วยนะ | นักวิชาการป่าไม้ชำนาญการพิเศษ | สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ ๑๒ สาขากระบี่ |
๓. นางจีรณา จันทบูลย์ | เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน | สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ ๑๓ (สงขลา) |
๔. นายจีระ ทรงพุฒ | นักวิชาการป่าไม้ชำนาญการพิเศษ | สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ ๔ (ตาก) |
๕. นายจุติเทพ โพธิปักษ์ | นักวิชากรป่าไม้ชำนาญการพิเศษ | สำนักเศรษฐกิจการป่าไม้ |
๖. นายจุมพฏ ชอบธรรม | นักวิชาการป่าไม้ชำนาญการพิเศษ | สำนักกฏหมาย |
๗. นายโชคชัย เลิศเกียรติวงศ์ | นักวิชาการป่าไม้ชำนาญการ | สำนักป้องกันรักษาป่าและควบคุมไฟป่า |
๘. นายนพดล โอภาสเสถียร | นักวิชาการป่าไม้ชำนาญการ | สำนักส่งเสริมการปลูกป่า |
๙. นายนิกร ศิรโรจนานนท์ | นักวิชาการป่าไม้ชำนาญการพิเศษ | สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ ๒ (เชียงราย) |
๑๐. นายประพันธ์ ธนะกิจรุ่งเรือง | นักวิชาการป่าไม้ชำนาญการพิเศษ | สำนักแผนงานและสารสนเทศ |
๑๑. นางปริชาติ เจริญกรุง | นักวิชาการป่าไม้ชำนาญการ | สำนักจัดการป่าชุมชน |
๑๒. นายพลกฤษณ์ นาคศิริ | นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ | สำนักบริหารกลาง |
๑๓. นายมานะ ศรีวิชัย | นักวิชาการป่าไม้ชำนาญการ | สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ ๖ สาขานครพนม |
๑๔. นางยุวดี ดีงามเลิศ | นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ | สำนักบริหารกลาง |
๑๕. นายรัฐภาค ศรีน้อย | นักวิชาการป่าไม้ชำนาญการพิเศษ | สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ ๕ (สระบุรี) |
๑๖. น.ส.รัตนา สอาดนัก | นักวิชาการป่าไม้ชำนาญการ | สำนักการอนุญาต |
๑๗. นายรัศมี นันทนิ | นักวิชาการป่าไม้ชำนาญการพิเศษ | สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ ๖ (อุดรธานี) |
๑๘. นายวโรธัช นะทีสี | นักวิชาการป่าไม้ปฏิบัติการ | สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ ๓ (ลำปาง) |
๑๙. นายวิทยา นาคศิริ | นักวิชาการป่าไม้ชำนาญการ | สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ ๘ (นครราชสีมา) |
๒๐. น.ส.ศุภาพิชญ์ จำปาเงิน | นักวิชาการตรวจสอบภายในชำนาญการ | กลุ่มตรวจสอบภายใน |
๒๑. นายสมชาย ขยันกิจ | เจ้าพนักงานป่าไม้ชำนาญงาน | สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ ๙ (สระบุรี) |
๒๒. นายสมบูรณ์ ธีรบัณฑิตกุล | เจ้าพนักงานป่าไม้อาวุโส | สำนักจัดการทรัพยารป่าไม้ที่ ๓ สาขาแพร่ |
๒๓. นายสมบูรณ์ บุญยืน | นักวิชาการป่าไม้ชำนาญการพิเศษ | สำนักวิจัยและพัฒนาการป่าไม้ |
๒๔. นายสมศักดิ์ อินทร์อำนวย | เจ้าพนักงานป่าไม้ชำนาญงาน | สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ ๔ สาขานครสวรรค์ |
๒๕. นายสุชีพ นกแก้ว | นักวิชาการป่าไม้ชำนาญการ | สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ ๑๐ สาขาเพชรบุรี |
๒๖. นายอัจฉริยะ ลายประวัติ | นักวิชาการป่าไม้ชำนาญการพิเศษ | สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ ๑ (เชียงใหม่) |
๒๗. นายอุปดิศร์ ฉัตรคำ | นักวิชาการป่าไม้ชำนาญการ | สำนักโครงการพระราชดำริและกิจการพิเศษ |
๒๘. นายเอกภพ เพิ่มพูล | นักวิชาการป่าไม้ชำนาญการ | สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ ๑๓ สาขานราธิวาส |