นางสาวจิรภา จิตคงสง ผู้อำนวยการส่วนประชาสัมพันธ์และเผยแพร่ ร่วมประชุมเพื่อติดตามผลการดำเนินงานของสำนักบริหารกลาง ครั้งที่ 4/2564 โดยมีนายบรรณรักษ์ เสริมทอง ผู้อำนวยการสำนักบริหารกลาง เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วยผู้อำนวยการส่วนทุกส่วน ข้าราชการ พนักงาน และเจ้าหน้าที่ทุกคนในสำนักบริหารกลาง เข้าร่วมประชุมผ่านระบบ video conference ทั้งนี้ เพื่อเป็นการติดตามภารกิจผลการดำเนินงานที่กำลังดำเนินการอยู่ และพิจารณาแนวทางการปฏิบัติงานของส่วนต่าง ๆตลอดจนร่วมหารือหาแนวทางการแก้ปัญหาต่าง ๆ ที่เกิดขึ้นภายในสำนักบริหารกลาง โดยเน้นย้ำการปฏิบัติงานให้เป็นไปตามระเบียบ นโยบาย และข้อสั่งการ เพื่อให้การดำเนินงานเป็นไปตามแผนการปฏิบัติงานและเป็นไปด้วยความเรียบร้อย
You may also like
เข้าร่วมประชุมติดตามและเฝ้าระวังการแพร่ระบาดโรค Covid-19
ลงพื้นที่ร่วมกับสื่อมวลชน ติดตามการประชาสัมพันธ์ส่งเสริมปลูกไม้เศรษฐกิจ ในพื้นที่ ส.ป.ก.
28 มิถุนายน 2567 เวลา […]
21 พฤษภาคม 2567 เวลา 0 […]