![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/04/S__21995630-1024x768.jpg)
วันที่ 14 เมษายน 2561 สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 13 (สงขลา)โดยหน่วยป้องกันรักษาป่าที่ สต.1 (ทุ่งนุ้ย) ร่วมกับ เจ้าหน้าที่หน่วยป้องกันรักษาป่าที่ สต.4 (ควนขัน) และเจ้่้าหน้าที่หน่วย นปพ. 44.ได้จัดตั้งจุดบริการประชาชน ช่วงเทศกาลสงกรานต์ ประจำปี 2561 เป็นวันที่สาม ณ ศาลาพักผ่อนริมทางหน้าหน่วยป้องกันรักษาป่าที่ สต.1 (ทุ่งนุ้ย) โดยได้ให้บริการน้ำดื่มเย็น ๆ กาแฟ ขนม ฯลฯ แก่ผู้สัญจรผ่านไปมา
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/04/S__21995624-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/04/S__21995632-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/04/S__21995626-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/04/S__21995631-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/04/S__21995629-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/04/S__21995628-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/04/S__21995627-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/04/S__21995625-1024x768.jpg)