วันพุธที่ 11 ตุลาคม 2566 เวลา 09.30 น.นายเทียนชัย ตรีชิต ผู้อำนวยการสำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 9 สาขาปราจีนบุรี เป็นประธานในการประชุม สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 9 สาขาปราจีนบุรี ครั้งที่ 8/2566 โดยมีผู้อำนวยการส่วนทุกส่วน ผู้อำนวยการศูนย์ป่าไม้ หัวหน้าหน่วยงานในสังกัดกรมป่าไม้ ที่ปฏิบัติงานในท้องที่ และ เจ้าหน้าที่ เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมป่านันทนาการน้ำตกเขาอีโต้ อำเภอเมืองปราจีนบุรี จังหวัดปราจีนบุรี
![](https://www.forest.go.th/prachinburi/wp-content/uploads/sites/54/2023/10/343040_0-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/prachinburi/wp-content/uploads/sites/54/2023/10/343041_0-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/prachinburi/wp-content/uploads/sites/54/2023/10/343044_0-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/prachinburi/wp-content/uploads/sites/54/2023/10/343045_0-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/prachinburi/wp-content/uploads/sites/54/2023/10/343052_0-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/prachinburi/wp-content/uploads/sites/54/2023/10/343054_0-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/prachinburi/wp-content/uploads/sites/54/2023/10/343057_0-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/prachinburi/wp-content/uploads/sites/54/2023/10/343059_0-1024x768.jpg)