วันที่ 21 มีนาคม 2565 คณะเจ้าหน้าที่ส่วนติดตามและประเมินผล สำนักแผนงานและสารสนเทศ ได้เดินทางไปติดตามความก้าวหน้าผลการดำเนินการ ประจำปีงบประมาณ 2565 ของสำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 6 (อุดรธานี) กิจกรรมโครงการสร้างป่าสร้างรายได้ กิจกรรมสำรวจ การถือครองที่ดินในพื้นที่ป่าสงวนแห่งชาติ และกิจกรรมส่งเสริมการจัดการป่าชุมชนใน อำเภอด่านซ้ายและอำเภอนาแห้ว จังหวัดเลย โดยมีเจ้าหน้าที่ผู้รับผิดชอบประกอบด้วยนายพัชรพล ชาหว้า นางกุลรัตน์ดา อุทัยพรม นายพงษ์ศักดิ์ ศรีเดช และนายเอนก สุขสวัสดิ์ เป็นผู้ให้ข้อมูลและนำคณะลงพื้นที่ติดตามงาน
![](https://www.forest.go.th/planning/wp-content/uploads/sites/6/2022/03/195308-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/planning/wp-content/uploads/sites/6/2022/03/195291-1024x684.jpg)
![](https://www.forest.go.th/planning/wp-content/uploads/sites/6/2022/03/195292-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/planning/wp-content/uploads/sites/6/2022/03/195297-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/planning/wp-content/uploads/sites/6/2022/03/87363-1024x684.jpg)
![](https://www.forest.go.th/planning/wp-content/uploads/sites/6/2022/03/195301-1024x768.jpg)