วันที่ 14 มกราคม 2566 นายบุญเกื้อ เจี้ยมดี ผู้อำนวยการสำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 10 สาขาเพชรบุรี พร้อมด้วย ผู้อำนวยการส่วนทุกส่วน ผู้อำนวยการศูนย์ป่าไม้เพชรบุรี หัวหน้าหน่วยงานสนามท้องที่ จ.เพชรบุรี และเจ้าหน้าที่ ร่วมจัดงานวันเด็กและงานวันอนุรักษ์ทรัพยากรป่าไม้ของชาติประจำปี 2566 ร่วมกับหน่วยงานสังกัดกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ณ บริเวณตลาดเพชรไพบูลย์พลาซ่า ต.บ้านหม้อ อ.เมือง จ.เพชรบุรี โดยมี ดร.ยุทธพล อังกินันทน์ ที่ปรึกษารัฐมนตรีว่าการกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม เป็นประธาน
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2023/01/325365609_868762404412454_1403371879204633470_n-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2023/01/325977529_718042969890335_2144527121831476964_n.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2023/01/S__190537750-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2023/01/458655-1024x683.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2023/01/311471-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2023/01/311470-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2023/01/458657-1024x683.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2023/01/S__190537758-1024x576.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2023/01/275588-1024x461.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2023/01/S__190537757-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2023/01/S__190537756-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2023/01/325396816_887813035980722_5742214123414680462_n-1024x683.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2023/01/458671-1024x683.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2023/01/S__190537761-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2023/01/325730110_883997712916190_6773656573479654424_n.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2023/01/275589-1024x461.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2023/01/325510188_5837532196293318_5608789211122706946_n.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2023/01/458679-1024x683.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2023/01/458681-1024x683.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2023/01/458678-1024x683.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2023/01/458406-1024x683.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2023/01/S__67502085-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2023/01/275587-1024x461.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2023/01/275586-1024x461.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2023/01/275585-1024x461.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2023/01/275584-1024x461.jpg)