วันที่ ๒๖ มีนาคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๓.๓๐ น. สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ ๑๐ สาขาเพชรบุรี โดย นายประทีป ลิสกุลรักษ์ ผู้อำนวยการสำนักฯ พร้อมด้วย นายเกรียงไกร ทวีศักดิ์ ผู้อำนวยการศูนย์ป่าไม้ประจวบคีรีขันธ์ และหัวหน้าหน่วยป้องกันรักษาทุกหน่วยในท้องที่จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ ร่วมประชุมคณะอนุกรรมการป้องกันและปราบปรามการตัดไม้ทำลายป่าจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ (คปป.จังหวัด) ครั้งที่ ๑/๒๕๖๗ ณ ห้องประชุมเกาะหลัก ชั้น ๕ ศาลากลางจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ โดยมี นายองครักษ์ ทองนิรมล รองผู้ว่าราชการจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ เป็นประธาน
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2024/03/S__28361025-1024x580.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2024/03/423037-576x1024.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2024/03/423039-577x1024.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2024/03/S__28361028-1024x732.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2024/03/423041-577x1024.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2024/03/443487-1024x771.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2024/03/434240417-1-1024x577.jpg)