![](https://www.forest.go.th/orip/wp-content/uploads/sites/100/2024/04/LINE_ALBUM_ขอพรสงกรานต์-67_๒๔๐๔๑๐_77-1024x683.jpg)
วันที่ 10 เมษายน 2567
สำนักโครงการพระราชดำริและกิจการพิเศษ นำโดยนายพัฒพงษ์ สมิตติพัฒน์ ผู้ตรวจราชการกรม ทำหน้าที่ผู้อำนวยการสำนักฯ พร้อมด้วยผู้บริหารสำนักฯ หัวหน้าฝ่ายและเจ้าหน้าที่สำนักฯ ร่วมกันสรงน้ำพระพุทธสิรินาคมุนินทร์และขอพรจากที่ปรึกษาสำนักโครงการพระราชดำริและกิจการพิเศษ (นายสมยศ กีรติวุฒิกุล) เพื่อเป็นสิริมงคล เนื่องในโอกาสเทศกาลสงกรานต์ ประจำปี 2567
Post Views: 23