ส่งออกถ่านไม้ฯไปใต้หวัน

• This topic is empty.
กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
  • ผู้เขียน
    ชุลีพร
    ผู้เยี่ยมชม

รบกวนสอบถามค่ะ มีลูกค้านำเข้าถ่านไม้เบญจพรรณ จากประเทศพม่า กำลังstorkของไว้ที่โกดังฝั่งไทยและได้ออกใบเบิกทางไว้ที่โกดังเรียบร้อยแล้ว ทางลูกค้าต้องการที่จะส่งออกไปประเทศใต้หวัน ทางท่าเรือแหลมฉบัง ไม่ทราบว่าขั้นตอนการดำเนินงานขั้นต่อไปต้องทำอย่างไรบ้างค๊ะ มีค่าใช้จ่ายอย่างไรบ้าง ขอบพระคุณค่ะ

#45316 Reply
    อภิศักดิ์
    ผู้เยี่ยมชม

อยากทราบว่าที่ ภทบ5 สามารถปลูกต้นไม้อะไรได้บ้างที่สามารถตัดและแปรรูปได้ครับ ขอบคุณครับ

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
ตอบกลับไปยัง: ตอบกลับ #45316 ใน ส่งออกถ่านไม้ฯไปใต้หวัน
ข้อมูลของคุณ:

Skip to content