![](https://www.forest.go.th/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_ภารกิจปลัด-ทส._230725_4-1024x682.jpg)
![](https://www.forest.go.th/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_ภารกิจปลัด-ทส._230725_5-1024x682.jpg)
25 กรกฎาคม 2566 องค์การอุตสาหกรรมป่าไม้
นายสุรชัย อจลบุญ อธิบดีกรมป่าไม้ ร่วมแสดงความยินดีกับองค์การอุตสาหกรรมป่าไม้ ในโอกาสครบรอบ “76 ปี องค์การอุตสาหกรรมป่าไม้ สร้างสรรค์สวนป่าเศรษฐกิจเพื่อความยั่งยืน” โดยมีนายชาญณรงค์ อินทนนท์ และนายประสิทธิ์ เกิดโต รองผู้อำนวยการ อ.อ.ป. ให้การต้อนรับ ในโอกาสนี้ อธิบดีกรมป่าไม้ ได้ร่วมสนับสนุนเงินสมทบทุนการศึกษาให้กับนักเรียนในโรงเรียนโดยรอบสวนป่าองค์การอุตสาหกรรมป่าไม้ทั่วประเทศ และบุตรธิดาของผู้ปฏิบัติงาน อ.อ.ป. ด้วย