วันที่ 10 กันยายน พ.ศ. 2564 นายจิระศักดิ์ ชูความดี รองอธิบดีกรมป่าไม้ รับมอบเงินสนับสนุนเครื่องทำเชื้อเพลิงอัดเม็ด จากบริษัท ปตท.สำรวจและผลิตปิโตรเลียม จำกัด (มหาชน) (PTTEP) โดยมีนายชัยยุทธ ดโนทัย ผู้จัดการแผนกจัดหาที่ดิน ใบอนุญาตและบริการงานปฏิบัติการ ผู้แทนบริษัท ปตท.สผ. เป็นผู้มอบเงินสนับสนุน และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วม ฯ ทั้งนี้ เพื่อนำไปใช้ประโยชน์ในภาระกิจของกรมป่าไม้ ต่อไป
![นายจิระศักดิ์ ชูความดี รองอธิบดีกรมป่าไม้ รับมอบเงินสนับสนุนเครื่องทำเชื้อเพลิงอัดเม็ด](https://www.forest.go.th/wp-content/uploads/2021/09/ปกเวป-14-scaled.jpg)