วันที่ 2 กุมภาพันธ์ 2564 ณ หอประชุมมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ บางเขน นายอดิศร นุชดำรงค์ อธิบดีกรมป่าไม้ ได้รับคัดเลือกจากสมาคมนิสิตเก่ามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ในพระบรมราชูปถัมภ์ ให้ได้รับโล่นิสิตเก่าดีเด่น ประจำปี 2564 ประเภทนักบริหารภาครัฐ/ราชการ โดยมีนายจรัลธาดา กรรณสูต องคมนตรี เป็นประธานในงานมอบโล่นิสิตเก่าดีเด่นประจำปี 2564
![นายอดิศร นุชดำรงค์ อธิบดีกรมป่าไม้ ได้รับคัดเลือกจากสมาคมนิสิตเก่ามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์](https://www.forest.go.th/wp-content/uploads/2021/02/อปม7_๒๑๐๒๐๒_23.jpg)